అమ‌రావ‌తి: అమ‌రావ‌తి రైతుల పేరుతో టీడీపీ నేత‌లు చేస్తున్న‌ది పాద‌యాత్ర కాద‌ని, దేవుడి ద‌గ్గ‌ర‌కు వ‌స్తున్న దెయ్యాల యాత్ర అని మంత్రి గుడివాడ అమ‌ర్నాథ్ మండిప‌డ్డారు. అసెంబ్లీ మీడియా పాయింట్ వ‌ద్ద ఆయ‌న మాట్లాడారు. జీవితంలో అసెంబ్లీలోకి రానని మంగమ్మ శపథం చేసాడు చంద్రబాబు. ఇక ఈ ఆఖరి రోజుల్లో అసెంబ్లీ సీటు కాదు కదా..గేటు కూడా టచ్ చేసే పరిస్థితి లేదు. మళ్లీ అధికారంలోకి వచ్చాకే అసెంబ్లీలోకి వస్తానన్నదే బాబు శపథం. మళ్లీ బాబు అధికారంలోకి రావడం అనేది ఒక కలే.
ఎన్నికల్లో ఇచ్చిన ప్రతి హామీని వైయస్సార్ కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం నిలబెట్టుకుంది. దాంతో రాజకీయంగా ప్రభుత్వాన్ని విమర్శించడానికి ఏ ఆస్కారం లేకపోవడంతో రాజధాని అంశాన్ని పట్టుకున్నాడు చంద్రబాబు. అమరావతి రాజధానిగా ఉండదు అని వైయస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రభుత్వం కానీ, వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిగారు కానీ ఎప్పుడూ చెప్పలేదు. అమరావతితో పాటు, విశాఖ, కర్నూలు ప్రాంతాలను కూడా అభివృద్ధి చేయాలని భావించి 3రాజధానుల నిర్ణయం తీసుకున్నారు.
రాజకీయపరమైన విద్వేషాలను రెచ్చగొట్టేందుకు ఉత్తరాంధ్ర మీదకు ఉసిగొల్పుతున్నాడు చంద్రబాబు. అరసవెల్లి ఆలయానికి వచ్చి చంద్రబాబు ఏం మొక్కబోతున్నాడు?? మా ఉత్తరాంధ్ర ప్రాంతానికి వచ్చి మా ప్రాంతం అన్యాయం అయిపోవాలని చెప్పి మా దేవుడికే మొక్కుతాడా? మా దేవుడి దగ్గరకి వచ్చి ఈ దెయ్యాలన్నీ మొక్కుతుంటే మేం ఎందుకు ఊరుకుంటాం? మా ప్రాంతం విశాఖకు మంచి జరగకూడదని బాబు భావిస్తే ఆ ప్రాంత ప్రజలు ఊరుకుంటారా? దేవుడి దగ్గరకి వస్తున్న దెయ్యాల యాత్ర ఇది. ఇది ఆ ప్రాంతం మీద వస్తున్న దండయాత్ర ఇది. దీన్ని ఎవరూ సహించరు. తిరగబడతారు.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.