అసెంబ్లీ: ప్రతిపక్ష తెలుగుదేశం పార్టీ సభ్యులు శాసనసభలో లేవనెత్తే అంశాలపై చర్చించి వాటికి సమాధానం చెప్పేందుకు ప్రభుత్వం సిద్ధంగా ఉందని ప్రభుత్వ చీఫ్‌ విప్‌ ప్రసాదరాజు అన్నారు. ఐదు రోజులపాటు అసెంబ్లీ సమావేశాలు నిర్వహించాలని బీఏసీ సమావేశం నిర్ణయం తీసుకోవడం జరిగిందన్నారు. సమావేశం అనంతరం అసెంబ్లీ మీడియా పాయింట్‌ వద్ద చీఫ్‌ విప్‌ ప్రసాదరాజు మాట్లాడారు.

‘‘శాసనసభలో టీడీపీ లేవనెత్తిన అంశాలను ప్రభుత్వం చర్చించి సమాధానం చెప్పడానికి సిద్ధంగా ఉందని చెప్పాం. దురుద్దేశపూర్వకంగా సభ సజావుగా జరగకుండా అడ్డుకోవడం, ప్రభుత్వం చేస్తున్న మంచి కార్యక్రమాలపై చర్చ జరగనివ్వకుండా గొడవ చేయడం వద్దని ప్రతిపక్షాన్ని కోరాం. బీఏసీ సమావేశం మొదలవ్వకుండానే అసెంబ్లీ స్టార్ట్‌ అయిన వెంటనే టీడీపీ సభ్యులు సభను అడ్డుకోవాలని, సస్పెండ్‌ చేయించుకొని బయటకు వెళ్లాలని చూశారు.. దానిపై స్పీకర్‌ కూడా అభ్యంతరం తెలిపారు.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.