అసెంబ్లీ: డ్వాక్రా సంఘాల మహిళలను మోసం చేసిన ఘనత చంద్రబాబుదేనని డిప్యూటీ సీఎం, పంచాయతీ రాజ్‌ శాఖ మంత్రి బూడి ముత్యాలనాయుడు అన్నారు. డ్వాక్రా రుణాలన్నీ మాఫీ చేస్తాన‌ని ఓట్లు వేయించుకొని.. ఏరుదాటిన తరువాత తెప్ప తగలేసిన చందంగా.. అక్కచెల్లెమ్మలను చంద్రబాబు మోసం చేశాడని మండిపడ్డారు. సున్నావడ్డీ పథకాన్ని కూడా గత టీడీపీ ప్రభుత్వం నీరుగార్చిందని గుర్తుచేశారు. అసెంబ్లీలో మంత్రి బూడి ముత్యాలనాయుడు మాట్లాడుతూ..

‘డ్వాక్రా సంఘాల్లోని పేద అక్కచెల్లెమ్మలకు ప్రతీ ఒక్కరికీ కులం, మతం, ప్రాంతం, వర్గం, చివరకు పార్టీలు కూడా చూడకుండా వైయస్‌ఆర్‌ ఆసరా పథకం ద్వారా బకాయిలు మొత్తాన్ని నాలుగు విడతలుగా ఇచ్చే కార్యక్రమం చేస్తున్నాం. రాష్ట్రంలో మొత్తం 7.97 లక్షల డ్వాక్రా గ్రూపులు ఉన్నాయి. మొత్తం సభ్యులు 78.76 లక్షల మంది ఉన్నారు. 2014 నాటికి అప్పు 14,200 కోట్ల పైచిలుకు అయితే.. వాటన్నింటినీ మాఫీ చేస్తానని చెప్పి చంద్రబాబు వాగ్దానం చేశారు. అధికారంలోకి వచ్చాక ఆ హామీని తుంగలో తొక్కారు. వైయస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధికారంలోకి వచ్చిన తరువాత రూ.25,517 కోట్లను నాలుగు విడతలుగా ఇచ్చే కార్యక్రమాన్ని గొప్పగా అమలు చేస్తుంది. డ్వాక్రా గ్రూపుల్లో కొంతమంది అక్కచెల్లెమ్మలకు టెక్నికల్‌ సమస్యలతో సాయం అందలేకపోతుందని చెబుతున్నారు.. వాటన్నింటినీ యుద్ధప్రాతిపదిక పరిష్కరిస్తాం.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.